Haydom Lutheran Hospital

ELCT Mbulu Diocese

MAADHIMISHO YA MIAKA SABINI.

HOSPITALI YA KILUTHERI HAYDOM KATIKA KUADHIMISHA MIAKA

SABINI, IMENDAA KAMBI YA MADAKTARI BINGWA
(SIKU YA TAR. 22 NA 23 MACHI 2025)

AIDHA KAMBI ITATANGULIWA NA UCHUNGUZI WA BAADHI YA
MAGONJWA SIKU YA TAR. 21 MACHI 2025, KAMA IFUATAVYO: -
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SARATANI SHINGO YA KIZAZI KWA WANAWAKE
SARATANI YA MATITI NA AINA ZINGINE ZA UVIMBE
UCHUNGUZI WA MATATIZO YA MACHO
UCHUNGUZI WA PRESHA NA SUKARI

MADAKTARI BINGWA WATAKUWEPO SIKU YA KAMBI NI: -
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DAKTARI BINGWA WA UPASUAJI - (GENERAL SURGEON)
DAKTARI BINGWA MAGONJWA YA AKINA MAMA -
(OBSTETRICIAN & GYNAECOLOGIST)

DAKTARI BINGWA WA MFUMO WA MKOJO - (UROLOGIST)
DAKTARI BINGWA WA MAGONJWA YA WATOTO -
(PAEDIATRICIAN)

DAKTARI BINGWA WA MAGONJWA YA NDANI - (PHYSICIAN)
DAKTARI BINGWA WA MIONZI - (RADIOLOGIST)

DAKTARI BINGWA WA MAGONJWA YA MASIKIO, PUA NA
KOO - (ENT SURGEON) - atakuwepo kuanzia tar 17-21/03/25.
DAKTARI BINGWA MAGONJWA YA MIFUPA - (ORTHOPEDIC
SURGEON) - atakuwepo kuanzia tar 17-21/03/25.

HUDUMA ZITATOLEWA KATIKA JENGO LA WAGONJWA WA NIJE
(OPD) KUANZIA SAA 03:00 ASUBUHI MPAKA SAA 09:30 ALASIRI.
KWA WALE WASIO NA BIMA YA AFYA WATAMWONA DAKTARI
BILA MALIPO KWA SIKU ZA KAMBI; WENYE BIMA YA AFYA
WATATUMIA KADI ZAO.

MALIPO MENGINE YA VIPIMO, UPASUAIJI, DAWA NA HUDUMA
NYINGINE ZITATALIPIWA KWA GHARAMA YA KAWAIDA.

KWA MAWASILIANO: - 0628919178 (SUPERVISOR’S).
IMETOLEWA NA UONGOZI WA HOSPITALI
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