



**Haydom Lutheran Hospital**

ELCT Mbulu Diocese

## **TANGAZO KWA UMMA**

**HOSPITALI YA KILUTHERI HAYDOM INAPENDA KUWATANGAZIA WATU WOTE KUWA; KUTAKUWA NA HUDUMA YA MADAKTARI BINGWA SIKU YA TAREHE 27 HADI 28/07/2024 (SIKU MBILI).**

**WATAKUWEPO MADAKTARI BINGWA KAMA IFUATAVYO: -**

- 1. DAKTARI BINGWA WA UPASUAJI (GENERAL SURGEON)**
- 2. DAKTARI BINGWA WA MAGONJWA YA AKINA MAMA - (OBSTETRICIAN & GYNAECOLOGIST)**
- 3. DAKTARI BINGWA WA MFUMO WA MKOJO-(UROLOGIST)**
- 4. DAKTARI BINGWA WA MAGONJWA YA WATOTO - (PAEDIATRICIAN)**
- 5. DAKTARI BINGWA WA MAGONJWA YA NDANI - (PHYSICIAN)**
- 6. DAKTARI BINGWA WA MIONZI – (RADIOLOGIST)**
- 7. DAKATARI BINGWA MAGONJWA YA MACHO – (OPHTHALMOLOGIST)**
- 8. DAKTARI BINGWA MAGONJWA YA MIFUPA – (ORTHOPEDIC SURGEON)- kuanzia tar 27 Julai hadi tar 02 Agosti 2024**
- 9. DAKTARI BINGWA WA MAGONJWA YA MASIKIO, PUA NA KOO - (ENT SURGEON)- kuanzia tar 27 Julai hadi tar 02 Agosti 2024**

**HUDUMA ZITATOLEWA KATIKA JENGO LA WAGONJWA WA NJE (OPD) KUENZIA SAA **03:00** ASABUHI MPAKA SAA **09:30** ALASIRI.**

**KWA WALE WASIO NA BIMA YA AFYA WATAMWONA DAKTARI BILA MALIPO KWA SIKU ZA KAMBI; WENYE BIMA ZA AFYA WATATUMIA KADI ZAO. MALIPO MENGINE YA VIPIMO, UPASUAJI, DAWA NA HUDUMA NYINGINE ZITATALIPIWA KAMA KAWAIDA**

**KWA MAWASILIANO: - UTAWALA 0784 550 041**

**IMETOLEWA NA UONGOZI WA HOSPITALI**