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23/01/2024

TANGAZO LA ZABUNI YA KANTINI

Mkurugenzi mtendaji Hospitali ya kilutheri Haydom anapenda
kuwatangazia wazabuni wote wenye sifa na uwezo kutoka ndani na nje
ya Mkoa wa Manyara kwamba anakaribisha maombi ya mzabuni kwaajili
ya kutoa huduma ya chakula katika kantini iliyopo ndani ya eneo la
Hospitali kwa ajili ya watumishi, wagonjwa na ndugu zao na wateja
wengine wote watakaohitaji huduma hiyo kuomba zabuni hii..

Hospitali ya Kilutheri Haydom ipo katika kata ya Haydom, Halmashauri
ya Mbulu vijijini, mkoa wa Manyara. Hospitali ipo kilomita 50, kutoka
makao makuu ya Halmashauri na kilomita 150 Kutoka makao makuu ya
mkoa wa Manyara (Babati). Hospitali ina wastani wa watumishi 600 na
Jumla ya wagnjwa wapatao 350 kwa siku.

SIFA ZA MWOMBAJI
1. Awe na kampuni iliyosajiliwa
2. Awe na lesini ya biashara (lliyo hai)
3. Awe na namba ya mlipa kodi (TIN) na aonyeshe eneo lake la
biashara (physical address)
4. Tax clearance
Cheti cha mamlaka ya chakula, dawa na vifaa tiba (TMDA)
6. Aonyeshe uzoefu wa utoaji huduma ya chakula hasa katika
taasisi
7. Awe na wataalamu wenye weledi na kutoa huduma ya chakula
(Atoe vyeti vya wataalamu wa mapishi/menejimenti ya hoteli)
8. Cheti cha usajili wa biashara
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VIGEZO
1. Awe na uwezo wa kutii au kufuata maadili ya Kanisa la Kiinjili
Kilutheri Tanzania
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2. Awe na uwezo wa kufuata utaratibu, tunu za Hospitali ya Kilutheri
Haydom

3. Mwombaji aambatanishe katika maombi yake tamko la
kutojihusisha na vitendo vya rushwa au ushawishi wa aina yoyote
ile.

4. Uwezo wa kulipa gharama za kodi kwa miezi sita

5. Uwezo wa kutoa chakula kwa ubora, utoshelevu unaotakiwa
wakati wote

6. Kuzingatia usafi wa mazingira ya ndani na nje ya jengo pamoja
mavazi yanayokubalika kwa wahudumu

7. Awe tayari kushirikiana na Hospitali katika maboresho ya kantini

8. Awe na mtaji na aonyeshe uwezo wa kifedha kwa tutoa taarifa
zake za kibenki

9. Awe tayari kuanza huduma tarehe 01 Machi 2024

Mwisho wa kupokea zabuni ni tarehe 13.02.2024 saa 4:00 Asubuhi.
Zabuni zitakazofika baada ya muda huo hazitapokelewa. Zabuni
zitafunguliwa siku hiyo hiyo saa tano kamili asubuhi na waombaji
wanakaribishwa kushuhudia ufunguzi.

Maombi yote yatumwe kwa:

Mwenyekiti wa kamati ya zabuni,

Hospitali ya kilutheri Haydom, —
S L. P 9000, Haydom Lutheran Hospital
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